Bóng đèn EYE JCR12V50W20H
Home / Bóng đèn quang học
Bóng đèn EYE JCR12V50W20H
  • Bóng đèn Osram 64342 HLX-C 100W-15
  • Bóng đèn KLS JCR 21V150W10H/5
Add to Wishlist
SKU: JC12V50W20H-1 Category: Bóng đèn quang học Tag: EYE JCR12V50W20H
  • Description
  • Reviews (0)
Ứng dụng bóng đèn EYE JCR12V50W20H :
Thông số bóng EYE JCR12V50W20H:
  • Nguồn điện: 12V.
  • Công suất bóng đèn:50W