Bóng đèn osram 235T4Q/2PPF 58941
Home / Bóng đèn quang học
  • Bóng đèn osram 64668
  • Bóng đèn osram 44870
Giá tham khảo bóng Osram 235T4Q/2PPF 58941:
  • Reviews (0)
Giới thiệu về bóng đèn osram 235T4Q/2PPF 58941:
Ứng dụng bóng Osram 235T4Q/2PPF 58941:
Tính năng kỹ thuật Osram 235T4Q/2PPF 58941:
  • Nguồn điện: 33V.
  • Công suất bóng: 235W.
There are no reviews yet.
Be the first to review “Bóng đèn Osram 235T4Q/2PPF 58941” Cancel reply