Bóng đèn Ushio M21E00S-001
Home / Bóng đèn nội soi
Bóng đèn Ushio M21E00S-001
  • Bóng đèn Osram XBO 150W/CR OFR
  • bóng đèn Ushio M21E001
Add to Wishlist
SKU: Ushio M21E00S-001 Category: Bóng đèn nội soi Tag: Ushio M21E00S-001
  • bóng đèn Ushio M21E001
  • Description
  • Reviews (0)
Ứng dụng bóng đèn Ushio M21E00S-001 :
Thông số kỹ thuật:
Nguồn điện: 60V
Công suất: 21W.
Đuôi đèn: GY9.5
Nhiệt độ màu: 5600K.
Reviews
There are no reviews yet.
Be the first to review “Bóng đèn Ushio M21E00S-001” Cancel reply
Related products
Bóng đèn Osram XBO 75W/2 OFR
Add to Wishlist
Quick View
Bóng đèn nội soi
Bóng đèn Osram XBO 75W/2 OFR