Ứng dụng bóng đèn so màu D65 GE Ecolux F40DX-ECO:
Tính chất kỹ thuật của bóng đèn GE Ecolux F40DX-ECO:
- Nhiệt độ màu: 6500K.
- Công suất: 40W.
- Chiều dài bóng: 1200mm
- Điện áp sử dụng: 220V.