Ứng dụng bóng đèn so màu D65 GTI ColorMatcher F17T8/CM65:
Tính chất kỹ thuật của bóng đèn GTI ColorMatcher F17T8/CM65:
- Nhiệt độ màu: 6500K.
- Công suất: 17W.
- Chiều dài bóng: 600mm
- Điện áp sử dụng: 220V.