Giới thiệu về bóng đèn Panasonic FL20SS.N/18:
Ứng dụng của bóng Panasonic FL20SS.N/18:
Thông số của bóng đen Panasonic FL20SS.N/18:
- Công suất bóng: 20W.
- Nguồn điện: 220V.
- Nhiệt độ màu: 5000K
- Đường kính bóng: 25.5mm