Bóng đèn ba bước sóng Panasonic FHL27EX-N
Home / Bóng đèn khác
Bóng đèn Panasonic FHL27EX-N
  • Bóng đèn GE Slimline F48T12 CW
  • Bóng đèn GE F42T12-CW-HO
Add to Wishlist
SKU: FPL27EX-N-1 Category: Bóng đèn khác Tags: bóng đèn ba bước sóng, Panasonic FHL27EX-N
  • Bóng đèn GE F42T12-CW-HO
  • Description
  • Reviews (0)
Ưng dụng của bóng đèn ba bước sóng Panasonic FHL27EX-N:
Thông số của bóng đèn Panasonic Panasonic FHL27EX-N:
  • Công suất bóng đèn: 27W.
  • Chiều dài bóng: 420mm.
  • Đường kính bóng: 15.5mm.
  • Đuôi đèn: G5
  • Nguồn điện sử dụng: 110 – 220V.