bóng đèn ba bước sóng toshiba fl10ex-n-z
Home / Bóng đèn khác
Bóng đèn Toshiba FL10EX-N-Z
  • Bóng đèn ba bước sóng Toshiba fl20t8ex-n/18
  • Bóng đèn ba bước sóng Toshiba fl40t8-ex-n/36
Giá tham khảo bóng FL10EX-N-Z:
Add to Wishlist
  • Description
  • Reviews (0)
Ưng dụng của bóng đèn ba bước sóng Toshiba fl10ex-n-z:
Thông số của bóng đèn Tohsiba fl10ex-n-z:
  • Công suất bóng đèn: 10W.
  • Chiều dài bóng: 330mm.
  • Đường kính bóng: 25.5mm.
  • Dạng đuôi bóng: G13
  • Nguồn điện sử dụng: 110 – 220V.